

## HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA

### Muhutitari wa bajeti kwa mwaka wa fedha 2018/2019

Katika mwaka 2018/2019 Halmashauri ya Manispaa ya Ilala imepanga kukusanya na kutumia kiasi cha Jumla ya **Tsh 208,767,575,655.75** kwa ajili ya matumizi na miradi ya Maendeleo. Kati ya fedha hizo **Tsh 151,966,575,655.75** ni ruzuku kutoka serikali kuu ambapo **Tsh 99,580,874,000.00** ni mishahara, Tsh 3,475,163,000.00 ni matumizi mengineyo na Tsh 48,910,538,655.75 ni kwa ajili ya shughuli za miradi ya maendeleo. Aidha Tsh 56,801,000,000.00 ni makusanyo kutoka vyanzo vya mapato ya ndani, katika hizo Tsh 2,384,000,000.00 ni mishahara, Tsh 24,745,478,000.00 ni matumizi ya kawaida na Tsh 29,671,522,000.00 ni miradi ya maendeleo.

Mapato ya ndani ya Tsh 56,801,000,000.00 yanahusisha kodi ya majengo Tsh 4,801,000,000.00 chanzo ambacho kimeondolewa na kupelekwa Serikali Kuu.

### Jedwali :1 Muhtasari wa Umbile la Bajeti 2018/2019

Chanzo cha Fedha	Aina ya Matumizi	Ufafanuzi wa Matumizi	Kiasi
Mapato ya Ndani	Matumizi Mengineyo	Matumizi ya Kawaida	24,745,478,000.00
		Mishahara	2,384,000,000.00
	Miradi ya Maendeleo	Miradi ya Maendeleo	29,671,522,000.00
	<b>Jumla Ndogo</b>		<b>56,801,000,000.00</b>
Ruzuku	Matumizi Mengineyo	Matumizi ya Kawaida	3,475,163,000.00
		Mishahara	99,580,874,000.00
	Miradi ya Maendeleo	Miradi ya Maendeleo	48,910,538,655.75
	Jumla Ndogo		<b>151,966,575,655.57</b>
	<b>Jumla Kuu</b>		<b>208,767,575,655.75</b>

Tunapenda kuwashukuru wadau wote wa maendeleo ambao wameendelea kutusaidia katika jitihada zetu za kimaendeleo na tunawaomba wasichoke.

Jumanne K. Shauri

MKURUGENZI WA MANISPAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA