
HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA

 

TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA YA HALMASHAURI 
YA MANISPAA YA ILALA KWA KIPINDI CHA MWAKA 2016 HADI 2021

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilala anawatangazia wananchi kuwa kuna nafasi wazi ya 
Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Manispaa kwa kipindi cha mwaka 2016/2017 – 2020/2021.

SIFA ZA MWOMBAJI:
1. Awe Raia wa Tanzania, Mkazi wa Manispaa mwenye umri kati ya miaka 50 - 65
2. Awe mwadilifu
3. Awe na Taaluma katika mojawapo ya fani zifuatazo:-

 Menejimenti ya Rasilimali watu (Human Resources Management). 
 Utawala wa Umma (Public Administration) 
 Sheria (Law).

3. Asiwe mwajiriwa wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilala
4. Awe na uzoefu mkubwa katika masuala ya Rasilimali watu na Utawala

MAELEKEZO:
1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho vifuatavyo:-

i) Cheti cha kuzaliwa

ii) Vivuli vya vyeti vya masomo na Taaluma (Certified)

iii) Barua ya utambulisho toka kwa Mwenyekiti wa Serikali za Mitaa  

  ikiwa na picha ndogo ya hivi karibuni.

iv) Wasifu binafsi (CV)

2. Barua toka kwa wadhamini wawili (2) zikiwa na anuani kamili email.

3. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe  05/06/2017                         

4. Barua zote za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,                                                         
 1 Mtaa wa Mission,

S.L.P 20950,
Halmashauri ya Manispaa ya Ilala,                                                              
11883 – DAR ES SALAAM.

Msongela N. Palela
MKURUGENZI WA MANISPAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILALA.


